રેસ 3માં બોક્સિંગ રિંગમાં દેખાશે સલમાન-શાહરુખ

205
Please follow and like us:

રેસ 3માં બોક્સિંગ રિંગમાં દેખાશે સલમાન-શાહરુખ

સુપરસ્ટાર સલમાન ખાન અને શાહરુખ ખાન ટૂંક સમયમાં સ્ક્રીન પર એક સાથે જોવા મળશે. આણંદ એલ રાઈની રજૂઆત રેસ 3માં આ બંને સાથે દેખાશે. શાહરૂખ ખાનની ફિલ્મ ‘ઝીરો’ના ટીઝર વિડિયો જોડવામાં આવશે. જો સમાચાર માનવામાં આવે તો ઝીરોના ટીઝર વિડિઓમાં બંને અભિનેતાઓ એક સાથે બતાવશે. આ વાતની સતામણી કરનાર એક દ્રશ્ય છે જેમાં બંને અભિનેતાઓ બોક્સિંગ રિંગમાં ઉભા છે.

એક રિપોર્ટ મુજબ, આ એક ડાન્સ સીન છે જેમાં બંને કલાકારો રીંગની અંદર ડાન્સ કરે છે. રિપોર્ટ મુજબ, ફિલ્મના વિતરકો અને પ્રદર્શકોએ મંગળવારે મુંબઈમાં આ ટીઝર વિડિઓનું સ્ક્રીનીંગ કરવામાં આવ્યું હતું. ડિસ્ટ્રીબ્યુટરે જણાવ્યું – આ એક ખૂબ જ નાનો ટીઝર છે જે ફક્ત 1 મિનિટ 15 સેકન્ડનો છે. ઇદના પ્રસંગે આ ફિલ્મ રિલિઝ કરવામાં આવી રહી છે અને તેની અસર ખુબ સારી જણાય રહી છે.

નોંધપાત્ર રીતે નિર્માતાઓએ ફિલ્મમાંથી એક મોટા કલેક્શનની અપેક્ષા રાખે છે, પરંતુ ફિલ્મ તેની કિંમતને પહેલેથી જ વસુલી લીધી છે. એક અહેવાલ મુજબ, ફિલ્મનો ઉત્પાદન ખર્ચ પહેલેથી વસુલી લેવામાં આવ્યો છે. સેટેલાઇટ અધિકારોના કિસ્સામાં, ફિલ્મ દંગલને હરાવી દિધું છે. રેસ 3ના સેટેલાઈટ રાઈટ્સ લગભગ 130 કરોડ રૂપિયામાં વેચાયા છે.

Please follow and like us: